Girman kasuwa na RFID don manyan abubuwan amfani na likitanci

A fagen kayan aikin likitanci, tsarin kasuwanci na farko shi ne za a sayar da shi kai tsaye zuwa asibitoci ta hanyar masu siyar da kayan masarufi daban-daban (kamar stent na zuciya, reagents na gwaji, kayan orthopedic, da sauransu), amma saboda nau'ikan kayan masarufi, ana samun su. da yawa masu kaya, kuma tsarin yanke shawara na kowane ma'aikata na likita ya bambanta, yana da sauƙi don samar da matsalolin gudanarwa da yawa.

Saboda haka, filin amfani da magunguna na cikin gida yana nufin gogewar ƙasashen da suka ci gaba a Turai da Amurka, kuma sun ɗauki tsarin SPD don sarrafa kayan masarufi, kuma mai ba da sabis na SPD na musamman ke da alhakin sarrafa kayan masarufi.

SPD samfuri ne na kasuwanci don amfani da kayan aikin likita da abubuwan da ake amfani da su, (sayarwa-sayarwa/sarrafa-rarrabuwa) da ake kira SPD.

Me yasa fasahar RFID ta dace da buƙatun wannan kasuwa, zamu iya bincika buƙatun kasuwanci na wannan yanayin:

Na farko, saboda SPD ƙungiyar gudanarwa ce kawai, mallakar kayan aikin likitanci kafin a yi amfani da su na mai samar da kayan masarufi ne. Ga mai samar da kayan aikin likitanci, waɗannan abubuwan da ake amfani da su sune ainihin kadarorin kamfanin, kuma waɗannan mahimman kadarorin ba a cikin ma'ajin na kamfanin. Tabbas, ya zama dole a san ainihin asibitin da kuka saka kayan amfanin ku da nawa. Babu buƙatar sarrafa kadarorin da za a yi amfani da su.

Dangane da irin waɗannan buƙatun, yana da mahimmanci ga masu samar da kayayyaki su haɗa alamar RFID ga kowane kayan aikin likitanci kuma su loda bayanan zuwa tsarin a ainihin lokacin ta hanyar mai karatu ( majalisar ministocin).

Na biyu, ga asibiti, yanayin SPD ba kawai yana rage matsi na tsabar kuɗi na asibitin ba, har ma ta hanyar tsarin RFID, zai iya sanin ainihin lokacin da likita ke amfani da kowane nau'in kayan aiki, ta yadda asibitin za a iya daidaita shi don daidaitawa. amfani da kayan masarufi.

Na uku, ga hukumomin kula da kiwon lafiya, bayan amfani da fasahar RFID, yadda ake gudanar da amfani da dukkan kayayyakin da ake amfani da su na likitanci ya fi tsafta da dijital, kuma rarraba kayan masarufi na iya zama mai ma'ana.

Bayan babban siye, asibiti na iya ƙila sayan sabbin kayan aiki a cikin ƴan shekaru, tare da haɓaka masana'antar likitanci a nan gaba, wataƙila aikin asibiti ɗaya don neman kayan aikin RFID zai fi yawa.

Girman kasuwa na RFID don manyan abubuwan amfani na likitanci


Lokacin aikawa: Mayu-26-2024