Ta yaya za a iya tattara guntuwar D41+ a cikin kati ɗaya?

23333

Kamar yadda muka sani, idan chips ɗin D41+ guda biyu an rufe su da kati ɗaya, ba za su yi aiki kamar yadda aka saba ba, saboda D41 kuma suna da matsakaicin 13.56Mhz chips, kuma za su shiga tsakani.

A halin yanzu akwai wasu mafita akan kasuwa. Ɗayan shine daidaita mai karanta katin da ya dace da babban mitar kuma daidaita bambance-bambancen mitar tsakanin kwakwalwan kwamfuta biyu zuwa ƙimar mafi girma,
amma kwanciyar hankalin wannan hanya ba ta da ƙarfi. , Ƙari ko žasa har yanzu zai haifar da wasu tsangwama.

Don haka, shin da gaske ba mu da wata ingantacciyar hanyar da za mu sanya kwakwalwan kwamfuta biyu na mitar guda ɗaya suyi aiki akai-akai akan kati ɗaya a lokaci guda?
Amsar ita ce: eh!

Lokacin da wasu abokan cinikinmu ke buƙatar amfani da yanayin aikace-aikacen inda D41 kuma suna kunshe a cikin kati ɗaya a lokaci guda, za mu iya gwada wannan guntu-FM D41+.
Mun raba guntu EEPROM a cikin D41 Wurin da aka yi amfani da shi don aiki yana fitowa, wanda ake amfani da shi don kwatanta abun ciki na aikin, don gane aikace-aikacen da ke ba da izini.
Ayyukan kwakwalwan kwamfuta biyu don yin aiki akai-akai a cikin guntu ɗaya.

Idan akwai buƙatar "kunshin guntu guda ɗaya zuwa katin guda ɗaya" abokan ciniki, zaku iya tuntuɓar mu don cikakken bayani. Maraba da kowa don tuntubar mu, mun yi alkawari
don amfani da mafi ƙwararrun sabis don samar muku da sabbin hanyoyin aikace-aikacen fasaha na RFID.


Lokacin aikawa: Dec-20-2021